![](images/l_menu_04.png)
นายสิรวิชณ์ ก่ออิฐ
ผู้อำนวยการโครงการชลประทานลำพูน |
|
|
|
|
|
|
Update:
2024-07-26 09:31:35ชม:(4)ครั้ง |
|
|
|
โครงการชลประทานลำพูน ร่วมกิจกรรม
วันพฤหัสบดี ที่ 25 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. นายสุภรณ์วัฒน์ สุรการ ผู้อำนวยการโครงการชลประทานลำพูน มอบหมายให้ นายโกศล ถาวรวัตร์ หัวหน้าฝ่ายวิศวกรรม ว่าที่ร้อยตรี วรพจน์ ดวงรกดก หัวหน้าฝ่ายส่งน้ำและบำรุงรักษาที่ 1 และเจ้าหน้าที่จิตอาสา เข้าร่วมกิจกรรม "จิตอาสา พัฒนาพื้นที่โคก หนอง นา อารยเกษตร" เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยมี นายอนุพงษ์ วาวงศ์มูล รองผู้ว่าราชการจังหวัดลำพูน เป็นประธานในพิธี ณ ศูนย์การเรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียงตำบลอุโมงค์ หมู่ที่ 10 ตำบลอุโมงค์ อำเภอเมืองลำพูน จังหวัดลำพูน
วันที่ปรากฏเหตุการณ์:
2024-7-25
โดย:
rid_lp
|
|
|
|